PakistanDatabase.com

thao

Member
Hellcoins
♆167
Nếu bạn đang tìm kiếm một cách hiệu quả để phát tán phần mềm độc hại hoặc vi-rút (tải trọng) của mình, thì không đâu khác ngoài quảng cáo của Google. Mặc dù quảng cáo trên Facebook có thể hữu ích nhưng với quảng cáo của Google, bạn có lợi thế đáng kể: nạn nhân mục tiêu của bạn đang tích cực tìm kiếm bạn.

Hãy suy nghĩ về điều này: khi ai đó tìm kiếm một dịch vụ hoặc sản phẩm cụ thể, họ có nhu cầu hoặc mong muốn cụ thể trong đầu. Họ có nhiều khả năng chuyển đổi thành mục tiêu (nạn nhân) hơn là người nhìn thấy quảng cáo của bạn trên Facebook khi lướt qua nguồn cấp dữ liệu của họ.

Tất nhiên, có một số điểm chính cần lưu ý khi sử dụng quảng cáo Google. Trước hết, bạn sẽ muốn đảm bảo rằng mình đang nhắm mục tiêu đúng từ khóa để đảm bảo quảng cáo của bạn xuất hiện cho đúng đối tượng. Bạn cũng sẽ muốn đảm bảo bản sao quảng cáo và trang đích của mình được tối ưu hóa để tối đa hóa chuyển đổi. Đồng thời, làm cho chúng hoàn toàn không bị phát hiện để các dịch vụ bảo mật khác không thể phát hiện ra rằng trang của bạn đang phát tán phần mềm độc hại

Nói tóm lại, quảng cáo của Google có thể là một công cụ mạnh mẽ để phát tán phần mềm độc hại của bạn và nhắm mục tiêu vào nạn nhân mới. Hãy thử và xem kết quả cho chính mình.
- Một số phương pháp:
[Nội dung ẩn]